Nafasi ya Kujitolea ya Kimataifa ya Roots & Shoots

Kategoria:

Muhtasari 

  • Kusaidia ubunifu na utoaji wa elimu ya hifadhi na vitendo vya huruma mashuleni na katika jamii.
  • Kuimarisha uongozi wa mpango wa Roots & Shoots, ikijumuisha:

    • Mawasiliano ya umma na uonekano wa Roots & Shoots.
    • Kusaidia Ufuatiliaji na Tathmini (M&E) wa mpango na utoaji wa taarifa za matokeo.
    • Kusaidia timu ya Roots & Shoots katika upangaji wa matukio na ufikiaji wa jamii.
  • Majukumu mengine kama utakavyopangiwa na kukubaliana na timu ya JGI Tanzania.
ANGALIZO: Ni muhimu kubainisha kuwa mpango huu hautoi fursa za kutangamana au kufanya kazi moja kwa moja na wanyama, vyovyote vile wanyamapori kama vile sokwe.

Sifa za Chini na Mahitaji Mengine

  • Kuwa mwanachama wa sasa au wa zamani wa Jane Goodall's Roots & Shoots au taasisi zingine zinazoongozwa na vijana.
  • Kuwa na vyeti vya shule ya sekondari, shahada ya kwanza au ya uzamili ya chuo kikuu.
  • Kuwa na umri wa miaka 18 au zaidi.
  • Kuwa na nia katika maeneo matatu makuu ya R&S (wanyama, mazingira na jamii).
  • Kuwa na uwezo wa kusafiri na kufanya kazi kwa kujitegemea katika maeneo ya mbali ya vijijini.
  • Kuwa na umahiri wa Kiingereza (kusoma, kuandika na kuzungumza) na/au Kiswahili (kusoma, kuandika na kuzungumza). Ni vyema kuanza masomo ya Kiswahili kabla ya kuwasili.
  • Kuwa na ujuzi mzuri wa kuandika na kuwasiliana na watu, pamoja na uwezo wa kumudu miradi mingi kwa wakati mmoja kwa umakini mkubwa wa maelezo.
  • Kufurahia kukutana na kuzungumza na umma/wafanyakazi wenzako.
  • Kuwa na uzoefu wa kuandaa na kuongoza mikutano ya kazi au matukio ya mafunzo.
  • Uzoefu wa awali wa kuishi au kufanya kazi Afrika au nchi inayoendelea ni sifa ya ziada.
  • Kuwa na uwezo wa kubadilika na kujisikia huru kutumia njia za usafiri wa umma wa eneo husika, kama vile daladala.
  • Kuzingatia sera za kanuni za mwenendo za JGI, nyaraka zote zitasainiwa wiki 2 kabla ya kuwasili.
Utaratibu wa Maombi

Tafadhali tuma nyaraka zifuatazo za maombi kwenda [email protected]:

  • Fomu Kamili ya Maombi katika mfumo wa .doc au .pdf.
  • Au Wasifu wa Kazi (Resumé / CV).
  • Picha iliyoskaniwa ya hivi karibuni ya mtindo wa paspoti.